Labaran masana'antu

 • Matsayi da aikin ƙirƙira a masana'antar kera injuna

  Matsayi da aikin ƙirƙira a masana'antar kera injuna

  Muna amfani da namu zaman bita na jabu don inganta ayyukan kamfani da haɓaka rayuwar sabis na bearings.Forging hanya ce ta sarrafawa wacce kayan ƙarfe ke lalacewa ta dindindin a ƙarƙashin aikin sojojin waje.Ƙirƙira na iya canza tsari da girman ...
  Kara karantawa
 • Barka da sababbin abokan ciniki da tsofaffi don ziyarta da yin shawarwari.

  Barka da sababbin abokan ciniki da tsofaffi don ziyarta da yin shawarwari.

  Nunin mu yana mai da hankali kan nadi bearings, Dabarun cibiya naúrar bearings, Dabarun cibiya bearings, Juya ball bearings, matashin kai block bearings, Clutch bearings da dai sauransu Barka da sabon da tsohon abokan ciniki ziyarci da yin shawarwari.Abubuwan nadi na nadi: ana amfani da bearings akai-akai ...
  Kara karantawa
 • Nasiha goma don kulawa mai kyau

  Nasiha goma don kulawa mai kyau

  Mene ne agogo, skateboards da injunan masana'antu suka haɗu?Dukkansu sun dogara da bearings don kiyaye motsin motsinsu masu santsi.Koyaya, don samun abin dogaro, dole ne a kiyaye su kuma a kula dasu daidai.Wannan zai tabbatar da tsawon rayuwar sabis, yana hana yawancin al'amuran gama gari ...
  Kara karantawa
 • Me yasa ciwona ke yin hayaniya ba zato ba tsammani?

  Me yasa ciwona ke yin hayaniya ba zato ba tsammani?

  Jingnai Machinery kamfani ne na kimiyya da fasaha wanda ke haɗa R&D, samarwa da kasuwanci.Kamfanin yana cikin birnin Liaocheng, lardin Shandong.Za mu iya samar da ingancin sa P0 (Z1V1), P6 (Z2V2), P5 (Z3V3).Kamfanin ya sami ISO9001: 2008 da IATF16949: 2016 tsarin ...
  Kara karantawa
 • Me yasa wasan radial da haƙuri ba ɗaya ba ne

  Me yasa wasan radial da haƙuri ba ɗaya ba ne

  Akwai wasu ruɗani da ke tattare da alaƙar da ke tsakanin daidaiton ɗaukar nauyi, jurewar masana'anta da matakin sharewar ciki ko 'wasa' tsakanin hanyoyin tsere da ƙwallon ƙafa.Anan, Wu Shizheng, manajan daraktan kanana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun JITO Bearings, ya ba da haske ...
  Kara karantawa